ราคา 550000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 29.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 18965.52 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 3
โครงการ เดอะ แคช ลำลูกกา คลอง 2 (เสมาฟ้าคราม) | The Cache Lumlukka Klong 2

ประสงค์
0623487893
2026-04-28 08:42:45.0
เลขที่ประกาศ: 537286
รายละเอียดเพิ่มเติม

S8006
ขาย คอนโด ใกล้รถไฟฟ้าคูคต เดอะ แคช คลอง 2 ลำลูกกา ทำเลดี ถูกสุดในโครงการ
ติดต่อ ประสงค์ โทร.062-348-7893
นิก โทร.065-985-2958
Line id : nickky-nic

รายละเอียด
• พื้นที่ 28.79 ตรม. ห้องเปล่า
• อาคาร เอ 2 ความสูง 5 ชั้น อยู่ชั้น 3
• ระเบียงหันทิศตะวันออก วิวเมือง
• 1 นอน 1 น้ำ / พื้นแกรนิตโต้
• บิ้วอินทร์เค้าเตอร์ครัว / ผ้าม่าน / ตู้เย็น
• ค่าส่วนกลาง 634 บาท/เดือน / ค่าน้ำประปายูนิตละ 30 บาท
• ผู้ขายออกค่าโอนกรรมสิทธิ์

สิ่งอำนวยความสะดวก
• ที่จอดรถสะดวกสบาย

ทำเลที่ตั้ง
• ถนนเลียบคลอง 2 (เสมาฟ้าคราม) ซึ่งสามารถเข้าออกได้จาก ถนนรังสิต – นครนายก และถนนลำลูกกา ห่างจากถนนลำลูกกาเพียง 700 เมตร

สถานที่ใกล้เคียง
• สนามบินดอนเมือง
• ฟิวเจอร์พาร์ครังสิต
• อนุสรณ์สถาน
• โรงพยาบาลบีแคร์ , โรงพยาบาลสินแพทย์ , โรงพยาบาลสายไหม
• โลตัส , บิ๊กซี
• ดอนเมืองโทลล์เวย์
• รถไฟฟ้าสายสีเขียว สถานีคูคต

=====ราค 550,000 บาท =====

สนใจสามารถนัดชมสถานที่ พร้อมติดต่อสินเชื่อฟรี ติดต่อ ประสงค์ 062-348-7893
Line OA : @realtorpro (มีเครื่องหมาย @ ด้วย)

Vision Forward Real Estate Co.,Ltd.
Vision ศูนย์บริการรับฝากขาย บ้าน ที่ดิน คอนโด อาคารพาณิชย์ อสังหาริมทรัพย์อื่น
FB : สำนักอสังหาฯ
https://www.facebook.com/coachprasong
http://grealestate.lnwshop.com/

N42+432
Y16
EXP33600
670807//13420//16800//3355
22042570
@3850 ic7150

#คอนโดเดอะแคช #ลำลูกกา #รถไฟฟ้าสีเขียว #คูคต #BTS #ฟิวเจอร์พาร์ครังสิต #ดอนเมือง
#มหาวิทยาลัยรังสิต